Số liệu thống kê, nhận định FK TUKUMS 2000 gặp RIGA FC

VĐQG Latvia, vòng 32

FK Tukums 2000

10/10
18:00

-

Riga FC


Số liệu đối đầu FK Tukums 2000 gặp Riga FC

FK Tukums 2000: 0%
Hòa: 40%
Riga FC: 60%
18/07 Riga FC 3 - 1 FK Tukums 2000
20/05 FK Tukums 2000 1 - 3 Riga FC
09/04 Riga FC 3 - 3 FK Tukums 2000
24/10 Riga FC 0 - 0 FK Tukums 2000
03/08 FK Tukums 2000 0 - 1 Riga FC
- PHONG ĐỘ FK TUKUMS 2000
18/07 Riga FC 3 - 1 FK Tukums 2000
05/07 FK Grobina 3 - 1 FK Tukums 2000
01/07 FK Tukums 2000 1 - 2 SK Super Nova
26/06 FK Ogre United 3 - 2 FK Tukums 2000
21/06 Jelgava 4 - 1 FK Tukums 2000
- PHONG ĐỘ RIGA FC
23/07 Vardar 2 - 3 Riga FC
18/07 Riga FC 3 - 1 FK Tukums 2000
15/07 Riga FC 3 - 2 Ararat-Armenia
07/07 Ararat-Armenia 2 - 0 Riga FC
03/07 Riga FC 3 - 0 Jelgava

Bảng xếp hạng, thứ hạng FK Tukums 2000 gặp Riga FC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
2. Riga FC 23 18 4 1 68 20 10 2 0 35 10 8 2 1 33 10 67 58
9. FK Tukums 2000 23 3 8 12 38 47 3 4 4 22 16 0 4 8 16 31 26 17

LỊCH THI ĐẤU VĐQG LATVIA

Thứ 7, ngày 10/10
18h00 FK Tukums 2000 vs Riga FC
20h00 SK Super Nova vs FK Grobina
C.Nhật, ngày 11/10
18h00 FK Ogre United vs BFC Daugavpils
20h00 Rigas Futbola Skola vs Jelgava
Thứ 2, ngày 12/10
22h00 FK Liepaja vs FK Auda

Tổng quan trận đấu FK Tukums 2000 vs Riga FC

FK Tukums 2000 vs Riga FC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 24 giải VĐQG Latvia đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Latvia, trận đấu giữa FK Tukums 2000 và Riga FC sẽ diễn ra vào 18h00, ngày 10/10/2026.

Số liệu thống kê về FK Tukums 2000 gặp Riga FC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa FK Tukums 2000 và Riga FC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định FK Tukums 2000 vs Riga FC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến FK Tukums 2000 đối đầu Riga FC

Khi trận đấu FK Tukums 2000 vs Riga FC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu FK Tukums 2000 vs Riga FC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa FK Tukums 2000 gặp Riga FC tại VĐQG Latvia là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.