Số liệu thống kê, nhận định TP. HCM U21 gặp TT ĐỒNG NAI

Hạng Nhất QG, vòng 6

TP. HCM U21

FT

2 - 4

(2-1)

TT Đồng Nai


Số liệu đối đầu TP. HCM U21 gặp TT Đồng Nai

TP. HCM U21: 0%
Hòa: 0%
TT Đồng Nai: 100%
02/05 TT Đồng Nai 6 - 0 TP. HCM U21
02/11 TP. HCM U21 2 - 4 TT Đồng Nai
06/04 TT Đồng Nai 2 - 0 TP. HCM U21
09/11 TP. HCM U21 0 - 1 TT Đồng Nai
19/10 TT Đồng Nai 1 - 0 TP. HCM U21
- PHONG ĐỘ TP. HCM U21
06/06 Quảng Ninh FC 4 - 2 TP. HCM U21
30/05 TP. HCM U21 0 - 2 TP. Hồ Chí Minh
24/05 Bắc Ninh FC 8 - 0 TP. HCM U21
16/05 TP. HCM U21 1 - 2 Xuân Thiện Phú Thọ
08/05 TP. HCM U21 2 - 3 Quy Nhơn United
- PHONG ĐỘ TT ĐỒNG NAI
06/06 Xuân Thiện Phú Thọ 1 - 0 TT Đồng Nai
30/05 TT Đồng Nai 3 - 0 ĐT Long An
22/05 TP. Hồ Chí Minh 0 - 1 TT Đồng Nai
16/05 TT Đồng Nai 3 - 0 ĐH Văn Hiến
08/05 Bắc Ninh FC 2 - 1 TT Đồng Nai

Bảng xếp hạng, thứ hạng TP. HCM U21 gặp TT Đồng Nai

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. TT Đồng Nai 22 15 5 2 47 14 9 2 0 32 5 6 3 2 15 9 45 50
12. TP. HCM U21 22 1 4 17 15 62 1 3 7 7 17 0 1 10 8 45 -2 7

LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT QG

Thứ 7, ngày 01/11
18h00 Xuân Thiện Phú Thọ 1 - 2 Khánh Hòa
18h00 Trẻ PVF CAND 1 - 1 Đồng Tháp
C.Nhật, ngày 02/11
16h00 Bắc Ninh FC 0 - 2 ĐH Văn Hiến
17h00 Quảng Ninh FC 1 - 1 ĐT Long An
18h00 Quy Nhơn United 3 - 1 TP. Hồ Chí Minh
18h00 TP. HCM U21 2 - 4 TT Đồng Nai

Tổng quan trận đấu TP. HCM U21 vs TT Đồng Nai

TP. HCM U21 vs TT Đồng Nai là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 22 giải Hạng Nhất QG đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng Nhất QG, trận đấu giữa TP. HCM U21 và TT Đồng Nai sẽ diễn ra vào 18h00, ngày 02/11/2025.

Số liệu thống kê về TP. HCM U21 gặp TT Đồng Nai

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa TP. HCM U21 và TT Đồng Nai có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định TP. HCM U21 vs TT Đồng Nai dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến TP. HCM U21 đối đầu TT Đồng Nai

Khi trận đấu TP. HCM U21 vs TT Đồng Nai diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu TP. HCM U21 vs TT Đồng Nai

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa TP. HCM U21 gặp TT Đồng Nai tại Hạng Nhất QG là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.