VĐQG Argentina, vòng 8
FT
03/03 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
09/10 | River Plate | 1 - 0 | Talleres Cordoba |
21/07 | River Plate | 0 - 1 | Talleres Cordoba |
15/05 | Talleres Cordoba | 2 - 1 | River Plate |
25/09 | River Plate | 0 - 1 | Talleres Cordoba |
15/06 | Talleres Cordoba | 2 - 1 | CA Platense |
07/06 | Talleres Cordoba | 1 - 0 | Colon |
03/06 | C. Cordoba SdE | 2 - 4 | Talleres Cordoba |
30/05 | Sao Paulo/SP | 2 - 0 | Talleres Cordoba |
26/05 | Boca Juniors | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
14/06 | Deportivo Riestra | 2 - 0 | River Plate |
03/06 | River Plate | 3 - 1 | Tigre |
31/05 | River Plate | 2 - 0 | Dep.Tachira |
26/05 | Argentinos Jun. | 1 - 0 | River Plate |
22/05 | Temperley | 1 - 1 | River Plate |
Châu Á: 0.83*1/4 : 0*-0.95
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên TCOR khi thắng 6/11 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: TCOR
Tài xỉu: 0.83*2 1/4*-0.96
3/5 trận gần đây của RIV có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Talleres Cordoba | 19 | 10 | 7 | 2 | 35 | 20 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 33 | 37 |
2. | River Plate | 19 | 10 | 6 | 3 | 35 | 14 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 32 | 36 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |