Số liệu thống kê, nhận định LEVANGER FK gặp STABAEK

Hạng 2 Na Uy, vòng 26

Levanger FK

FT

1 - 2

(0-1)

Stabaek


Số liệu đối đầu Levanger FK gặp Stabaek

Levanger FK: 0%
Hòa: 0%
Stabaek: 100%
03/10 Levanger FK 1 - 2 Stabaek
23/06 Stabaek 1 - 0 Levanger FK
- PHONG ĐỘ LEVANGER FK
28/06 Follo 0 - 2 Levanger FK
20/06 Levanger FK 2 - 1 Skeid Fotball
14/06 Eidsvold Turn 1 - 3 Levanger FK
31/05 Levanger FK 3 - 0 Junkeren
25/05 Lorenskog IF 1 - 0 Levanger FK
- PHONG ĐỘ STABAEK
04/07 Ranheim IL 2 - 5 Stabaek
27/06 Stabaek 2 - 0 Bryne
21/06 Strommen 1 - 0 Stabaek
14/06 Stabaek 3 - 1 Egersunds IK
30/05 Moss FK 2 - 2 Stabaek

Bảng xếp hạng, thứ hạng Levanger FK gặp Stabaek

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
4. Stabaek 14 8 3 3 32 16 5 0 1 15 5 3 3 2 17 11 29 27

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NA UY

Tổng quan trận đấu Levanger FK vs Stabaek

Levanger FK vs Stabaek là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 14 giải Hạng 2 Na Uy đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Na Uy, trận đấu giữa Levanger FK và Stabaek sẽ diễn ra vào 00h00, ngày 03/10/2024.

Số liệu thống kê về Levanger FK gặp Stabaek

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Levanger FK và Stabaek có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Levanger FK vs Stabaek dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Levanger FK đối đầu Stabaek

Khi trận đấu Levanger FK vs Stabaek diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Levanger FK vs Stabaek

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Levanger FK gặp Stabaek tại Hạng 2 Na Uy là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.