Hạng 2 Argentina, vòng 12
FT
01/03 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
10/10 | Barracas Central | 1 - 3 | Ind.Rivadavia |
18/06 | Ind.Rivadavia | 0 - 0 | Barracas Central |
29/11 | Barracas Central | 2 - 1 | Ind.Rivadavia |
04/11 | Barracas Central | 1 - 0 | Ind.Rivadavia |
16/06 | CA Huracan | 1 - 0 | Ind.Rivadavia |
05/06 | Ind.Rivadavia | 0 - 1 | Union Santa Fe |
31/05 | Ind.Rivadavia | 1 - 2 | Banfield |
27/05 | Sarmiento Junin | 0 - 1 | Ind.Rivadavia |
19/05 | Ind.Rivadavia | 0 - 0 | Godoy Cruz |
13/06 | Gimnasia LP | 2 - 1 | Barracas Central |
05/06 | Barracas Central | 0 - 2 | CA Huracan |
28/05 | Union Santa Fe | 2 - 0 | Barracas Central |
20/05 | Barracas Central | 1 - 1 | Sarmiento Junin |
12/05 | Godoy Cruz | 0 - 1 | Barracas Central |
Châu Á: 0.71*0 : 1/4*-0.88
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận vừa qua. Lịch sử đối đầu gọi tên BCEN khi thắng 2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: BCEN
Tài xỉu: 1.00*2*0.82
3/5 trận gần đây của IRIV có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của BCEN cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 20/04 | |||
06h10 | San Martin Tucuman | 0 - 0 | Guillermo |
23h35 | Atletico Atlanta | 3 - 0 | Almagro |
C.Nhật, ngày 21/04 | |||
01h00 | Estudiantes BsAs | 1 - 1 | All Boys |
01h30 | Defensores Unidos | 3 - 2 | Def.Belgrano |
05h05 | Colon | 0 - 0 | Temperley |
06h00 | Talleres (RdE) | 1 - 0 | Tristan Suarez |
21h30 | CA Mitre Salta | 0 - 1 | Gim.Mendoza |
23h00 | CA San Miguel | 2 - 0 | Racing Cordoba |
23h00 | Arsenal Sarandi | 0 - 0 | San Martin SJ |
23h00 | Deportivo Madryn | 1 - 0 | Chaco For Ever |
Thứ 2, ngày 22/04 | |||
01h30 | Chacarita Jrs | 2 - 1 | Agropecuario AAC |
02h00 | Gimnasia y Tiro | 0 - 0 | Gimnasia Jujuy |
02h00 | Aldosivi | 0 - 0 | Nueva Chicago |
04h30 | Atletico Rafaela | 1 - 2 | San Telmo |
06h00 | Estudiantes Rio Cuarto | 2 - 0 | Deportivo Moron |
Thứ 3, ngày 23/04 | |||
01h00 | Deportivo Maipu | 1 - 1 | CA Guemes |
01h00 | Almirante Brown | 1 - 2 | Brown de Adrogue |
07h10 | Quilmes | 2 - 2 | Patronato Parana |
Thứ 4, ngày 24/04 | |||
05h00 | Ferro Carril Oeste | 3 - 0 | Alvarado MDP |