Số liệu thống kê, nhận định HJK KLUBI 04 gặp MP MIKKELI

Hạng 2 Phần Lan, vòng 20

HJK Klubi 04

22/08
23:00

-

MP Mikkeli


Số liệu đối đầu HJK Klubi 04 gặp MP Mikkeli

HJK Klubi 04: 40%
Hòa: 20%
MP Mikkeli: 40%
14/06 MP Mikkeli 2 - 2 HJK Klubi 04
24/04 HJK Klubi 04 0 - 1 MP Mikkeli
17/10 HJK Klubi 04 2 - 0 MP Mikkeli
25/07 MP Mikkeli 2 - 0 HJK Klubi 04
18/05 HJK Klubi 04 3 - 1 MP Mikkeli
- PHONG ĐỘ HJK KLUBI 04
26/06 HJK Klubi 04 2 - 0 SJK Akatemia
14/06 MP Mikkeli 2 - 2 HJK Klubi 04
31/05 PK-35 1 - 1 HJK Klubi 04
27/05 HJK Klubi 04 0 - 1 PK-35
23/05 HJK Klubi 04 0 - 1 KTP Kotka
- PHONG ĐỘ MP MIKKELI
26/06 PK-35 2 - 1 MP Mikkeli
14/06 MP Mikkeli 2 - 2 HJK Klubi 04
06/06 EIF Ekenas 1 - 0 MP Mikkeli
31/05 MP Mikkeli 1 - 0 EIF Ekenas
22/05 JaPS 0 - 2 MP Mikkeli

Bảng xếp hạng, thứ hạng HJK Klubi 04 gặp MP Mikkeli

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
8. MP Mikkeli 12 4 1 7 10 14 2 1 2 5 6 2 0 5 5 8 3 13
9. HJK Klubi 04 12 1 5 6 10 14 1 1 4 4 6 0 4 2 6 8 4 8

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 PHẦN LAN

Thứ 5, ngày 20/08
22h00 KaPa vs JIPPO
Thứ 6, ngày 21/08
22h30 Haka vs SJK Akatemia
23h00 PK-35 vs JaPS
Thứ 7, ngày 22/08
19h00 EIF Ekenas vs KTP Kotka
23h00 HJK Klubi 04 vs MP Mikkeli

Tổng quan trận đấu HJK Klubi 04 vs MP Mikkeli

HJK Klubi 04 vs MP Mikkeli là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 13 giải Hạng 2 Phần Lan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Phần Lan, trận đấu giữa HJK Klubi 04 và MP Mikkeli sẽ diễn ra vào 23h00, ngày 22/08/2026.

Số liệu thống kê về HJK Klubi 04 gặp MP Mikkeli

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa HJK Klubi 04 và MP Mikkeli có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định HJK Klubi 04 vs MP Mikkeli dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến HJK Klubi 04 đối đầu MP Mikkeli

Khi trận đấu HJK Klubi 04 vs MP Mikkeli diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu HJK Klubi 04 vs MP Mikkeli

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa HJK Klubi 04 gặp MP Mikkeli tại Hạng 2 Phần Lan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.