Số liệu thống kê, nhận định DFK DAINAVA gặp FK KAUNO ZALGIRIS

VĐQG Lithuania, vòng 8

DFK Dainava

FT

1 - 0

(0-0)

FK Kauno Zalgiris


Số liệu đối đầu DFK Dainava gặp FK Kauno Zalgiris

DFK Dainava: 0%
Hòa: 0%
FK Kauno Zalgiris: 100%
04/10 DFK Dainava 0 - 1 FK Kauno Zalgiris
21/07 FK Kauno Zalgiris 3 - 0 DFK Dainava
30/05 FK Kauno Zalgiris 4 - 0 DFK Dainava
01/03 DFK Dainava 1 - 3 FK Kauno Zalgiris
03/11 DFK Dainava 0 - 1 FK Kauno Zalgiris
- PHONG ĐỘ DFK DAINAVA
24/06 DFK Dainava 1 - 1 TransINVEST
08/11 DFK Dainava 1 - 1 FK Riteriai
02/11 FK Banga 6 - 0 DFK Dainava
28/10 DFK Dainava 0 - 2 Hegelmann Litauen
23/10 FK Suduva 2 - 1 DFK Dainava
- PHONG ĐỘ FK KAUNO ZALGIRIS
22/07 KI Klaksvik 0 - 0 FK Kauno Zalgiris
18/07 FA Siauliai 4 - 0 FK Kauno Zalgiris
15/07 Drita FC 2 - 3 FK Kauno Zalgiris
11/07 FK Kauno Zalgiris 3 - 0 FK Panevezys
07/07 FK Kauno Zalgiris 1 - 1 Drita FC

Bảng xếp hạng, thứ hạng DFK Dainava gặp FK Kauno Zalgiris

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
2. FK Kauno Zalgiris 22 10 7 5 40 20 5 3 3 21 7 5 4 2 19 13 35 37

LỊCH THI ĐẤU VĐQG LITHUANIA

Thứ 6, ngày 10/04
23h30 FK Riteriai 0 - 0 VMFD Zalgiris
Thứ 7, ngày 11/04
18h15 FK Kauno Zalgiris 5 - 0 Hegelmann Litauen
20h30 FK Banga 2 - 1 FK Suduva
C.Nhật, ngày 12/04
18h15 TransINVEST 1 - 2 FK Panevezys
20h30 Dziugas FC 1 - 0 FA Siauliai

Tổng quan trận đấu DFK Dainava vs FK Kauno Zalgiris

DFK Dainava vs FK Kauno Zalgiris là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 24 giải VĐQG Lithuania đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Lithuania, trận đấu giữa DFK Dainava và FK Kauno Zalgiris sẽ diễn ra vào 22h30, ngày 14/04/2024.

Số liệu thống kê về DFK Dainava gặp FK Kauno Zalgiris

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa DFK Dainava và FK Kauno Zalgiris có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định DFK Dainava vs FK Kauno Zalgiris dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến DFK Dainava đối đầu FK Kauno Zalgiris

Khi trận đấu DFK Dainava vs FK Kauno Zalgiris diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu DFK Dainava vs FK Kauno Zalgiris

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa DFK Dainava gặp FK Kauno Zalgiris tại VĐQG Lithuania là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.